Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

o~O รบกวนขอรูปตู้เสื้อผ้า+ตู้โชว์ Built-in หน่อยจิคะ!! o~O

แหะ แหะ!! (อย่าเพิ่งเบื่อกันนา....)

คือตอนนี้จะทำ Built-in ตู้เสื้อผ้า กะ ตู้โชว์ อ่ะค่ะ

ช่างเขียนแบบมาให้แล้ว  แต่มันเรียบและธรรมดาไปนิสสนุง  อยากได้แบบโมเดิร์นๆหน่อยค่ะ

อยากขอดูตู้ของเพื่อนๆหน่อยอ่ะค่ะ  เผื่อจะได้นำไปเป็นไอเดียบ้าง!!!

และหากทั่นใดมีรูปไว้ในครอบครองเยอะ  ก็ขอแบ่งปันด้วยนะคะะ...

idea และอยากถามว่า  โครงตู้เป็นไม้จำปา ดีมั๊ยคะ???  แล้วตัวตู้เป็นไม้อัดสักค่ะ  ใครมีความรู้ช่วยบอกหน่อย  และขอคำแนะนำด้วยค่ะ  อาทิตย์หน้านัดช่างเข้าทำแล้วว

อ้อ!! แล้วราคาตู้เสื้อผ้า(ต่างจังหวัดนะคะ) เมตรละ 12,000.- ตู้โชว์ 13,000.-(เค้าว่ามีกระจกเพิ่มมา เลยขอราคาสูงกว่าตู้ผ้าค่ะ)  ราคานี้เหมาะสมมั๊ยคะ???  (เห็นงานเค้าแล้ว ทำบ้านข้างๆ  งานเนี๊ยบใช้ได้ค่ะ)

รบกวนอีกสักครา....นะคะ  

PLEASE!!!!

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 50 15:37:29

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 50 13:57:47

จากคุณ : janeko - [ 28 มิ.ย. 50 13:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom