Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีชุดห้องครับยี่ห้อไหนบ้างครับที่ไม่แพงมากแต่ดีและสวย (ระดับปานกลางนะครับ)

ปัจจุบันใช้ชุดห้องครัวของ modernform ซึ่งทำมาได้ 15 ปีแล้วครับ ตอนนั้นเสียเป็นแสนเลย ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนใหม่เพราะ ของเก่ามันพุ (ไม้อัด) ไม่เรียกว่าผุหรอกครับ แต่มันหยุบตัวลงไป แมลงสาบก็ขึ้นมาได้ อะไรๆก็พังหมดแล้ว แก๊ซก็ต้องเปลี่ยน เตาอบก็เน่าเปิดไม่ได้ ที่ดูดอากาศก็เสีย จะเปลี่ยนใหม่ทั้งชุดก็กลับจะแพง และไม่ได้ติดตามข่าวสารด้วยเลยไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้มียี่ห้อใหม่ๆราคาไม่แพงรึเปล่าแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : Kill Bill - [ 11 ก.ค. 50 15:09:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom