Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเกี่ยวกับสัญญาณกันขโมยรุ่น WISDOM ที่ลดราคาในงานเฟอร์นิเจอร์แฟร์ค่ะ

วันนี้เห็นโฆษณาสัญญาณกันขโมยของบริษัท Maxwell ในโบรชัวร์ของงาน bangkok furniture fair 2007 ที่จะจัดวันที่ 21-29ก.ค. เขียนไว้แบบนี้ค่ะ

สัญญาณกันขโมยรุ่น WISDOM
    - มีเสียงพูดโต้ตอบจากเครื่องขณะใช้งานใช้งานง่ายด้วยการแสดงผลทางหน้าจอ LCD สามารถตรวจสอบสถานการณ์ทำงานได้ทางโทรศัพท์
    ราคาปกติ 37000
    ราคาโปรโมชั่น 29900  

ขอถามผู้รู้หรือผู้ที่เคยใช้หน่อยค่ะ ว่าน่าใช้มั้ยค่ะ
    ลอง serch ดูก็เห็นมีคนเคยแนะนำในทางที่ดีไว้อยู่บ้าง แต่ไม่ทราบว่าจะเป็นรุ่นหรือแบบเดียวกันหรือเปล่า ไม่แน่ใจว่าที่เขียนแต่รุ่น WISDOM เฉยๆ นี่คือ เค้ามีแบบเดียวหรือเปล่าค่ะ หรือจะมีรุ่นย่อยลงไปอีก

หรือถ้าท่านใดมีรุ่นหรือยี่ห้ออื่นที่น่าสนใจกรุณาแนะนำด้วยค่ะ รบกวนบอกราคาด้วยนะค่ะ (จะได้กันงบประมาณในส่วนนี้ได้ถูกต้องน่ะคะ ค่าใช้จ่ายมีอีกเพียบเลย >.<')  ขอบคุณมากค่ะ

รูปประกอบถ่ายจากโบรชัวร์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 50 00:42:33

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 50 00:39:14

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 50 00:26:10

จากคุณ : ~anconte ^.^ - [ 17 ก.ค. 50 00:19:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom