Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอถามเรื่องเครื่องใช้ไฟฟ้าครับ พอดีผมมีโครงการซื้อทีวี LCD 32" เพื่อดูหนังโดยเฉพาะ โตชิบา โซนี่ และ ฟิลิปส์ ยี่ห้อไหนดี

มีงบประมาณ 30,000 ถึง 35,000 ครับ ทีวี LCD 32" ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ พอดีมีโครงการจะซื้อในอนาคตอันใกล้นี้

โดยส่วนตัวแล้ว ผมไม่ค่อยสันทัดเรื่องจอทีวี LCD เท่าไหร่ แต่รู้ว่า ถ้าต้องการดูหนัง ทีวีสไตล์นี้ตอบโจทย์ได้ ตอนนี้ ก็เริ่มไปเดินสำรวจ และก็ถามเพื่อนที่เคยซื้อมาบ้างนิดๆหน่อยๆแล้ว แต่ก็อยากได้ประสบการณ์จากเพื่อนๆพี่ๆในห้องนี้ด้วยครับ เพราะคิดว่า น่าจะเป็นอีกข้อมูลหนึ่งที่ดีมากๆเช่นกัน

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

จากคุณ : ตี๋หล่อมีเสน่ห์ - [ 17 ก.ค. 50 18:42:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom