Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"กรรมวิธีการผลิตไม้อัด" ฝากไว้ให้ถึงท่านexperimental หรือถ้ามีเพื่อนสมาชิกท่านใด สนใจ เชิญได้ครับ

ต้องขอรบกวนพื้นที่ของเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

กระทู้นี้ ตั้งขึ้นมาเพื่อจะฝากเรื่องราว ให้กับท่านexperimental เพื่อไว้ให้ดู เผื่อจะเป็นข้อมูลที่จะช่วยท่าน experimental เขียนไว้ใน Blog ได้

ขอออกตัวไว้ล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ เผื่อมีเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ เข้ามาอ่าน เรื่องที่ผมพิมพ์ไว้ ไม่ได้เป็นข้อมูลทางวิชาการ เกิดขึ้นมาจากประสบการณ์จริงในการทำงาน ที่เคยผ่านมาบ้าง อย่างงูๆ ปลาๆ อาจจะมีถูกผิดบ้าง ก็ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยครับ

และถ้ามีเพื่อนสมาชิกท่านใด ที่มีความรู้ในเรื่องนี้ หรือมีรูปภาพปลากรอบ เชิญเลยครับ ช่วยผมด้วยนะ เรารักในหลวง2 จะได้แบ่งปันความรู้ที่มีอยู่ไว้ด้วยกัน เพราะเท่าที่เห็นโดยทั่วไป งานด้านนี้ จะไม่ค่อยมีรายละเอียดด้านนี้ ไว้ชัดเจนมากเท่าไหร่ เผื่อไว้สำหรับเพื่อนๆ ท่านอื่น ที่อยากจะรู้ไว้บ้าง

เดือนเพ็ญ

จากคุณ : ko7vasan - [ 21 ส.ค. 50 11:23:03 A:124.121.37.65 X: TicketID:122604 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom