Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ร้านแอร์แนะนำแอร์ยี่ห้อ Miki (มิกิ) ให้ เราเพิ่งเคยรู้จัก ยี่ห้อนี้คุณภาพเป็นอย่างไรคะ

เราจะติดแอร์ร้านอินเตอร์เนต ร้านประมาณ 4x12 เมตร เพดานสูงประมาณ 2.5 เมตร (เพดานเป็นชั้นลอยที่ต่อออกมาค่ะ)
    มีคอมฯ 15 เครื่อง ร้านแอร์แถวบ้านเป็นขายส่งแอร์
    แนะนำยี่ห้อ Miki (มิกิ) เห็นที่ร้านเค้าก็ใช้อยู่ ร้านขนาด 2 ห้อง
    ใช้ 24000 BTU เราก็คิดว่าจะใช้แอร์ขนาดนี้เหมือนกัน
    ประหยัดไฟเบอร์ 4 รับประกัน 2 ปี ถ้าเครื่องเสียเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้
    เราเพิ่งเคยรู้จัก ยี่ห้อนี้คุณภาพเป็นอย่างไรคะ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : ขนมปังน้ำแดง - [ 5 ต.ค. 50 11:00:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom