Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆ ครับ ช่วยแนะนำชุดโฮมเธียรเตอร์หน่อยคับ งบไม่เกิน 20000 บาท ไปดูมาหลายยี่ห้อแล้ว

กำลังกุ้มใจครับ เพราะ เป็นคนชอบ design จพเอาให้เข้าชุดกับ LCD แต่ติดปัญหาเรื่องเสียง กับ ตัง ตั้งงบไว้ไม่เกิน 20000 บาทเอง
    ดู Sumsung มา รุ่น tx 250  ราคาประมาณ 21,900 design แปลกๆ เสียงก็โอเคคับ เพื่อนแนะนำมา
    Sony ราคา16900 สวยดี เสียงกลางๆ
    แต่มีพนักงาน powerbuy แนะนำให้ซื้อแยกชิ้น
    ให้ลองฟัง onkyo ดู เสียงสุดยอดเลยครับ ยังกะดูหนังในโรง ราคาก็ถูก จาก 16000 เหลือ 13000 แต่ต้องไปซื้อเครื่องเล่น DVD เอง design แบบกล่องๆ ไม่หรูเท่าไหร่

หรือเพื่อนๆ มีรุ่นอื่นๆแนะนำมั้ยครับ อยากได้สวยๆ เสียงดีๆ
    ตอนนี้ติดใจเสียงของ onkyo ที่สุดคับ

จากคุณ : siripong_m - [ 15 ต.ค. 50 10:39:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom