Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไมคอนโดของแสนสิริถึงขายหมาดรวดเร็วขนาดนี้ละครับ

ผมตั้งใจจะซื้อของ สิริ39 แต่ก็ไม่ทันอีก มีแต่เจ้าหน้าที่ของแสนโทรมาบอกว่าจะมีพรีเซลล์ตั้งแต่กลาง-ปลายเดือนกันยายยน แต่ก็เงียบหายไป ไม่เห็นติดต่อมาอีกเลย ซึ่งเค้าก็ถามผมว่าสนใจไหมผมบอกสนใจมาก และบอกไปว่า ไม่เคยจองของแสนฯได้ทันซักครั้ง ที่เหลือก็ห้องที่ตำแหน่งไม่ ok มาถึงตอนนี้ สิริ 39 เพื่อนๆก็บอกว่าขายหมดแล้วอีก เลยงงมากๆๆๆ  งงจริงๆ คนสนใจแสนฯเยอะจริงๆนะเนี่ย ของเค้าดีมากขนาดนั้นเลยหรอครับ

คือว่าอยากรู้จากผู้ที่เคยซื้อคอนโดของแสนสิริ หรือเคยผ่านประสบการณ์อย่างผมมาบ้างแล้วมาแชร์ให้ฟังหน่อย เพราะผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยากได้คอนโด ดีๆซักหลังอยู่สูงๆ มุมดี สวยๆ ของแสนสิริ หรือของเครือบริษัทใหญ่ๆดีๆไว้ใจได้ไว้อยู่เองบ้างอะครับ

หลังจากนี้แล้วผมจะมีโอกาสได้ไปจองกะเค้าอีกไหมเนี่ย เฮ้ออออ!!!

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 17 ต.ค. 50 02:19:46

แก้ไขเมื่อ 17 ต.ค. 50 01:43:10

แก้ไขเมื่อ 17 ต.ค. 50 01:42:29

จากคุณ : pruk - [ 17 ต.ค. 50 01:40:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom