Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปั๊มแรงดันคงที่ยี่ห้อ H บอกว่า กระบอกความดันไม่ต้องเติไนโตรเจนตลอดอายุการใช้งาน จริงหรือเปล่าครับ

พอดีกำลังคิดจะซื้อปั๊มตัวใหม่
    ก็เลยไปดู Fujika ตามที่คุณต้นฯ บอก แต่พอดี Fujika ไม่มี promotion ผ่อน 0%

แต่ปั๊มยี่ห้อ H กลับมี 0% 6 เดือน
    ก็เลยเอาโบรชัวร์ มาอ่านดู ปรากฎว่า
    เค้าโฆษณาว่า กระป๋องแรงดัน ไนโตรเจน ไม่ต้องเติมก๊าซตลอดอายุการใช้งาน

ไม่ทราบว่าจริงหรือไม่อย่างไรครับ
    ถ้าไม่ต้องมีการบำรุงรักษา มากนัก ผมก็อาจเลือกยี่ห้อ H ครับ เพราะว่าตอนนี้ กระแสเงินสดยังไม่ค่อยคล่องมือครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : walkingspeed - [ 29 ต.ค. 50 09:00:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom