Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากรีไฟแนนซ์บ้านครับ...แนะนำด้วยครับ

อยากรีไฟแนนซ์บ้านครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ตอนนี้ผ่อนอยู่กับไทยพาณิชย์ เข้าปีที่4แล้วครับ
    ไอ้ดอกเบี้ยที่เคย fix ก็หมดโปรโมชั่นแล้ว
    ดอกเบี้ยตอนนี้ที่ผมผ่อนอยู่ก็ MLR -1 ดอกเบี้ยอยู่ที่ 5.75 ได้
    เงินต้นทั้งหมดตอนนี้ก็ประมาณ 3.5 ล้าน
    ก็ส่งอยู่ที่ประมาณเดือนละ 2.6-2.8 หมื่นบาท

...เห็นดอกและเงินต้นแล้วจะร้องไห้
    ดอกเกินครึ่งครับ แล้วเมื่อไหร่ผมจะเป็นไทละเนี่ย
    ช่วยแนะนำสินเชื่อบ้านที่น่าสนใจด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : macArtust - [ 7 พ.ย. 50 17:41:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom