Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปิดบ้านอย่างไม่เป็นทางการ

สวัสดีค่ะ ซุ่มอ่านข้อมูลในห้องชายคามานานแล้ว เก็บไอเดียไปก็เยอะ  วันนี้เลยขอมาเปิดบ้านบ้างค่ะ เผื่อบางท่านจะได้เก็บไอเดียไปบ้าง  

เพิ่งย้ายเข้ามาอยู่บ้านนี้เมื่อวันปิยะฯ เองค่ะ  บ้านยังไม่เข้าที่เข้าทาง  กระดาษที่แปะๆ ไว้บนเฟอร์นิเจอร์คืองานที่ยังไม่เรียบร้อย  เดี๋ยววันหลังจะมาตั้งกระทู้ปัญหากับผู้รับเหมาค่ะ  บ้านนี้มองเผินๆ ก็ไม่มีอะไร  แต่ถ้าดูตอนกลางวันและใกล้ๆ จะรู้ว่าผู้รับเหมาชุ่ยมากๆ  ตอนนี้ก็ยังเคลียร์กันไม่ได้ เพราะผรมทำงานเลยกำหนดไป 35 วัน  แถมงานก็ไม่เรียบร้อย มีตำหนิทุกชิ้น  รายละเอียดต่างๆ จะมาเล่าให้ฟังวันหลังค่ะ  

เริ่มด้วยภาพหน้าบ้านเลยค่ะ   ถ่ายรูปให้สวยไม่เป็นค่ะ กดๆ อย่างเดียว

ทายถูกมั้ยหมู่บ้านอะไร

จากคุณ : Me & Simple Life - [ 9 พ.ย. 50 20:49:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom