Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผ้าม่านสั่งตัดแถวพาหุรัด

รบกวนถามเพื่อนที่เคยตัดผ้าม่านแถวพาหุรัดหน่อยนะคะว่า 1. เราต้องซื้อผ้าร้านนั่นป่าวคะ
    2. เราสามารถซื้อผ้าแล้วไปจ้างเฉพาะเค้าเย็บได้มั้ยคะ
    3. เพื่อนที่เคยตัดที่พาหุรัด คุณภาพ และสวยสมใจมั้ยคะ
    4. ราคาแพงมั้ยคะถ้าเทียบกับสั่งทำจากร้านผ้าม่านที่เข้ามาวัดแล้วทำทุกอย่าง
    5. เพื่อนๆมีร้านไหนแนะนำมั้ยคะ แถวพาหุรัด
    เราอยากได้ม่านตาไก่น่ะค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆทุกๆคนมากนะคะสำหรับคำแนะนำ จะให้ร้านเข้ามาทำก็แพงมากเลยค่ะ

จากคุณ : ลัก - [ 13 พ.ย. 50 09:27:37 A:125.26.43.99 X: TicketID:036284 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom