Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากถามคุณมอเฟียสหรือผู้รู้เรื่องลามิเนตครับ

ถามคุณมอเฟียสหน่อยครับ ว่า เมื่อวานผมไปเลือกซื้อ ลามิเนตที่โฮมโปรหาดใหญ่ครับ แล้วชอบลายของยี่ห้อ hoffen ครับ เคยอ่านกระทู้ของคุณมอเฟียสเลยจำได้ว่ามันเป็นของจีน ไม่ใช่ของเยอรมัน เลยถามคนขาย แต่คนขายบอกว่า รุ่น 12 mm. ที่ผมเลือกเป็นของเยอรมัน แต่ รุ่น 8 mm. เป็นของจีน คุณมอเฟียสคิดว่าไงครับ แล้วถ้าเป็นของจีนจริง คุณมอเฟียสคิดว่าขนาด 12 mm. ที่ผมเลือกความทนทานจะดีหรือเปล่าครับ สำหรับการใช้งานปกติ

จากคุณ : เอก - [ 14 พ.ย. 50 19:29:22 A:61.91.167.10 X: TicketID:040298 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom