Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ว่าด้วยเรื่องของที่นอนค่า ยังคิดไม่ตกเลย

หลังจากที่ได้รัคำแนะนำจากชาวชายคาแล้ว ปัญหาต่อมาคือตัวที่นอนที่แหละค่ะ ต้องซื้อ5ที่ค่ะ อยากได้แบบว่าซื้อครั้งเดียวแล้วไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆ เพราะที่ใช้อยู่เป็นสปริงค่าของสลัมค่ะ แต่ว่าเริ่มมีปัญหาเพราะคุณลูกสาวตัวแสบชอบไปกระโดดบนที่นอนมากๆไม่รู้ว่าชาติก่อนเกิดเป็นอะไร ห้ามตั้งแต่เด็ก จนป่านนี้8ขวบยังไม่เลิก มีคนบอกว่ายางพาราดี แต่แพงมากเลยไปดูมาของ omazz ต้องซื้อตั้ง5ที่ ปาไป 5แสน สงสัยหมดตรูดค่ะ ถ้าใครมีคำแนะนำเรื่องของที่นอนไม่ว่าจะเป็นสปริงหรือยางพารา หรืออะไรก็ได้ค่ะที่ทนๆราคาไม่เกินที่ละ3สามหมื่นได้จะดีมากค่ะเพราะตั้งใจไว้ประมาณนั้น ขอบคุณนะคะ ลืมบอกว่าที่บ้านเป็นที่นอนขนาด 6 ฟุตทั้งหมด แล้วถ้าเผื่อพี่เลี้ยงเด็ก 2 คนด้วยค่ะ อยู่กับเรามานานแล้วค่ะ อยู่กันแบบพี่แบบน้องมากกว่าที่จะเป็นแค่พี่เลี้ยง ควรจะหาที่นอนแบบไหนให้เขาดีคะ ก่อนหน้านี้ยังไม่ค่อยมีพื่นที่เท่าไหร่ซื้อแบบบางๆให้เขานอน แต่ว่าบ้านใหม่ทำห้องให้เขาค่ะ มีเตียงแล้ว แต่ยังไม่มีที่นอนค่ะ แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

จากคุณ : หนูอิงค์ - [ 19 พ.ย. 50 13:51:31 A:125.24.49.255 X: TicketID:160855 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom