Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

e-Learning สำหรับ Home DIY แบบง่าย ๆ (ภาษาไทย)

ขออนุญาตตั้งซ้ำอีกทีนะครับ ไม่เข้าใจว่าทำไมกระทู้ข้างมันคลิ๊กเข้าไม่ได้อะครับ
    ------------------------------------------------

พอดีวันนี้ ไปไล่ ๆ ดูลิงค์ที่ bookmark ไว้นานมาแล้ว เจอลิงค์หนึ่งน่าสนใจดี จึงมาแนะนำครับ เผื่อเป็นไอเดียต่อยอดไปงาน DIY อื่น ๆ ที่สนใจได้

http://se-ed.net/hibreed/index002.html

หวังว่าคงจะได้เห็นงาน DIY น่ารัก ๆ จากเพื่อนชายคาเพิ่มมากขึ้นนะครับ
    ขอขอบคุณ Se-ed และ อ.จำนงค์ ที่รวบรวมข้อมูลไว้ให้ศึกษาครับ

จากคุณ : conman - [ 23 พ.ย. 50 12:54:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom