Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บ้านพฤกษ์ลดา 2 รังสิต คลอง 4 เป็นไงบ้างครับ มีปัญหาอะไรไหม

วันเสาร์แวะไปดูบ้านใหม่แถวคลอง4มา มีที่นี่แหละที่น่าสนใจที่สุด แต่ราคาก็แพงกว่าเค้าหน่อย เริ่มต้นที่2.99ล้าน

เฟสแรกๆขายเกือบหมดแล้วกำลังจะขึ้นเฟสถัดๆไป ซึ่งจะไปอยู่ด้านหลังติดกับสวนสาธารณะด้านหลัง(ผมชอบมากนะ ไม่ชอบด้านหน้าทีติดสโมสรเท่าไหร่)  มีเสาไฟฟ้าแรงสุงพาดผ่านกลางโครงการณ์ตามที่ล่ำลือด้วย  ยังดูๆไปก่อนหนะครับ จะซื้อเร็วสุดๆก็อีก4-5เดือนโน่น ยังอยากดูบ้านโซนอื่นๆด้วย เหนื่อยดีเหมือนกันเนอะหาบ้านเนี่ย

อยากจะถามว่า ปรกติเซลล์เค้ามีคอมมิสชั่นมากน้อยแค่ไหนครับ   แล้วเราควรต่อลองตกลงยังไงดี  เพราะคุยกับน้องเค้าบอกว่ามีส่วนลด1แสนจะเป็นค่าบ้านหรือของตกแต่งก็ได้ ไม่เคยซื้อหนะครับ งงๆ แฮะๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : yamaha111 - [ 17 มี.ค. 51 15:59:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom