Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

LCD vs PLASMA จะซื้อวันเสาร์นี้แล้วอ๊ะ ฮือๆๆ เลือกไม่ถูกเลย{แตกประเด็นจาก R6442444}

คือปกติจะไม่ค่อยดู DVD ค่ะ แต่จะเน้นดูทีวีและดูหนังจาก UBC เช่น ช่อง 3 ช่อง 7 ช่อง HBO ช่อง Cinemax อะไรประมาณนี้ค่ะ ควรจะเลือก ทีวีแบบ LCD หรือ PLASMA ดีคะ ตือตอนนี้ก็พยายามหาข้อมูลแต่ละรุ่น แต่ละยี่ห้อมาอ่านนะคะ แต่ดูเหมืือนยิ่งอ่านจะยิ่งสับสนหนัก เลือกไม่ถูกเลย ผู้รู้ทั้งหลายช่วยหน่อยนะคะ แล้วถ้าหากบอกยี่ห้อกะรุ่นมาด้วยได้ จะดีมากๆๆๆ เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Izumi Taizen - [ 21 มี.ค. 51 16:36:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom