Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กำลังจะเริ่มสร้างบ้านครับ ซื้อแบบบ้านสำเร็จๆมาแล้ว ทำไงต่อดีครับ

กำลังจะเริ่มสร้างบ้านครับ แถวพระประแดง ซื้อแบบบ้านสำเร็จ พื้นที่ 250 ตรม. มาแล้ว ทำไงต่อดีครับ ตอนแรกกะว่า จะเอาช่างที่ ตจว มาทำ แต่ดูๆแล้ว ถ้าหาช่างเองใน กทม ดีกว่า แต่ไม่อยากจะทำกับผู้รับเหมา ถ้าหาช่างแต่ละด้านมาทำ โดยจ้าง โฟร์แมนปรึกษา จะดีมั้ยครับ หรือ น้าๆมีคำแนะนำอื่นๆ ก็ยินดีครับ ตอนนี้อยู่ระหว่างยื่นแบบก่อสร้าง อยู่ครับ อยากมีผลงาน ของตัวเองครับ ถ้าพอจะเป็นไปได้
    sran9559@hotmail.com

จากคุณ : sran9559 - [ 27 เม.ย. 51 12:05:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom