Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รูปห้องผมเอง Yos3000's room..Condo One LP18

>>>>>>>>>>>>>>ส่วนของผมสรุปๆคร่าวๆมาให้ดูกัน<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

ห้อง type studio ขนาดห้อง 29.5 ตรม. (รังวัดเนื้อที่แล้ว 30.5 ตรม.)

ราคา: Built-in ราคาทั้งห้อง รวมห้องครัว รวมเตียง+ลิ้นชักใต้เตียง แสนปลายๆครับ
    (เช็คมาหลายที่เจ้าที่ผมทำนี้ดีจริงๆ พอๆราคาทั่วไป)
    ราคานี้ไม่รวม ม่าน(9,000฿) แอร์(35,000฿ ติดแบบไม่สะกัดผนัง ไม่รู้ทำได้ไง) โซฟา(15,000฿) และของแต่งอื่นๆ

วัสดุ : ไม้จริงทั้งหมด(ไม้อัดข้างนอก ข้างในไม้จริงๆอะไรซักอย่างจำชื่อไม่ได้ครับ ซึ่งแข็งแรง ทนทานกว่าวัสดุแบบอื่นๆ)

ความทนทาน: แข็งแรง หนาปึก ดูแล้วเเข็งแรงเกินไป... ขึ้นไปนั่งบนตู้มาแล้วครับ แข็งจริง

คุณภาพ: OK ครับ ในใจคาดว่าได้ซัก 80% ตามที่เราคาดไว้...ท้ายสุดช่างทำได้ถึง 90% ครับตามที่หวัง

การรับประกัน: ตลอดชีวิต (พี่อ๊อดบอกมา)

ของแถม: ทำไฟให้เพิ่ม 8 ดวง อื่นๆอีกเล็กน้อยๆ อีกเพียบ...

ระยะเวลา: 30 วัน (only working day)

การจ่ายเงิน: แบ่งจ่ายเป็น 4 งวด

รายระเอียด ต่างๆ PM ไม่ก็ Email มาคุยได้ครับยินดี

** ท่านไหนต้องการนำรูปผมไปใช้ที่อื่น รบกวนให้เครดิตผมด้วยนะครับ  

Yos3000 Condo One LP18

ไปดูรายระเอียดทั้งหมดได้ที่
    http://www.prakard.com/default.aspx?g=posts&m=432894&#432894

จากคุณ : yos3000trip2story - [ 30 เม.ย. 51 11:46:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom