Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

---------เพื่อนๆล้างแอร์กันแพงไหมครับ-------------

เมื่อวานมีโอกาส ได้ล้างแอร์ แบบ ล้างใหญ่  
    ซึ่งเกิดปัญหา แอร์ไม่แย็นมา อาทิตย์กว่าๆแล้ว

ล้างทั้งบ้านเลย 5 ตัวพร้อมกัน

ตกตัวละ 400 บาทแพงไปไหมอะ  น้ำยาแอร์อีก ปอนด์ละ 20 บาท แต่เติมแค่ตัวเดียวนะ เพราะตัวอื่นๆ น้ำยาแอร์ไม่ลด ลดแค่ตัวห้องนอน เติมไป 20 ปอนด์ สรุปแล้วบ้านกลับมา เย็นอีกครั้งด้วย เงิน 2400 บาท

ที่แรกนึกว่าแพง เพื่อนล้างแอร์กันแพงไหมครับ
    แล้วราคาอย่างผมนี้ถือว่าโดนอัพราคาไหม

รูปแรก เปลื่อย เครื่องปรับอากาศ

จากคุณ : Gixz - [ 7 พ.ค. 51 16:40:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom