Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ม่านบาหลีกำลังจะสิ้นใจทำไงดีคะ

ตอนแรกที่เอามาลงก็ดูดีนะ อาจจะเป็นเพราะว่าเพิ่งซื้อมามันเลยโตเร็ว เลื้อยขึ้นไปบนยอดไม้ระแนงจนขึ้นไปถึงข้างบนแล้ว แต่ก็ต้องรอแล้วรออีก สาวเจ้าก็ไม่ยอมไปต่อ รอไปรอมาเริ่มใบร่วง ตอนนี้เหลือแต่กิ่งที่ทอดยอดขึ้นไป แต่ด้านล่างก็ยังมีใบอยู่นะคะ เพียงแต่ว่ามันไม่มียอดอ่อนเพิ่มขึ้นมาอีกเลย ทำไงดีคะ รบกวนด้วยค่ะ อาการน่าเป็นห่วงค่ะ ไม่อยากต้องไปหาซื้อมาลงใหม่อ่ะค่ะ เสียดายขึ้นไปจนถึงยอดแล้ว รอคำตอบอยู่นะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : คนหลายใจ - [ 27 ก.ค. 51 21:41:32 A:117.47.195.77 X: TicketID:181056 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom