Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ความปวดหัวในการย้ายบ้าน มีใครกำลังประสบปัญหานี้อยู่บ้างคะ

และแล้วเมื่อเวลาแห่งการเตรียมตัวเข้าสู่ชีวิตใหม่มาถึง หายนะก็มาเยือน ไหนจะของใหม่ที่ต้องซื้อ ไหนจะของเก่าที่ต้องเก็บ ยิ่งบ้านใหม่เล็กลงกว่าเดิมด้วยค่ะ ตอนนี้ปวดหัวมาก วันๆนั่งคิดแต่เรื่องจัดของ มีใครรู้จักบริษัทรับย้ายบ้านที่ไว้ใจได้ น่าเชื่อถือบ้างคะ เค้าให้บริการอะไรบ้าง (มีรับจัดบ้านให้ด้วยป่าวคะ 5555) คิดค่าเสียหายอย่างไรบ้างคะ ช่วยหนูด้วยค่ะ ก่อนที่หนูจะต้องไปพบจิตแพทย์ T-T

จากคุณ : สาวน้อยม.ปลาย - [ 7 ส.ค. 51 22:16:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom