Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีงบ 2,000,000 บาท สร้างบ้าน 2 ชั้น ได้ประมาณไหนครับ

มีงบ 2,000,000 บาท สร้างบ้าน 2 ชั้น แบบโมเดิร์นหน่อย

ได้หรือเปล่าครับ ในยุคของแพงแบบนี้

เพราะว่าผู้ใหญ่ให้งบมาเท่านี้น่ะครับ เพิ่งเรียนจบมา ไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ

ปล.ไม่ได้ล่อเป้านะครับ จริงๆ(กลัวโดนด่า)

ชั้นล่างเป็นออฟฟิส ชั้นบนเป็นที่อยู่อาศัย ไม่ทราบว่า มันจะได้ประมาณไหน

แล้วเราสามารถหาแบบบ้านได้ที่ไหนบ้าง แล้วได้แบบแล้วต้องทำอย่างไรต่อบ้างครับ ผมไม่มีความรู้ ไม่มีข้อมูลเลยครับ

หรือถ้าใครมีกระทู้แนะนำก็เชิญได้เลยครับ

ยังไงรบกวนท่านผู้รู้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับบบบบบ

จากคุณ : aeh_32 - [ 28 ส.ค. 51 11:57:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom