Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ซุ้มระแนงไม้กับบ้านทาวน์เฮ้าว์ จ้า

หวัดดีค่ะ

วันนี้ ช่างเพิ่งมาติด ซุ้ม ไม้ระแนง ที่หลังบ้าน กำลังเห่อเลยค่ะ
    เลยถ่ายรูปเอามาโชว์ เพื่อนๆรวมห้องชายคา สักหน่อย บ้านเป็นทาวน์เฮ้าว์ของ PLUS ค่ะ พอดีมีพื้นที่หลังบ้านเหลือเย่อะ เนื่องจาก หลังบ้านติดกับคลอง เลย ต่อเติมครัว แล้วก็ยังเหลือที่พอทำสวนต้นไม้เล็ก ก็เลยจัดได้มาอย่างนี้ ยังไงเพื่อนๆคนไหนมีคำแนะนำเรื่องแต่งสวน ขอคำแนะนำด้วยน่ะค่ะ  

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 51 14:18:09

จากคุณ : pattpung - [ 29 ส.ค. 51 13:56:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom