Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอรูปชั้นวางของโชว์ และขอถามคำถาม หน่อยครับ

จากที่นั่งดู รูปบ้านและการตกแต่งสวยๆ ในห้องนี้มานาน ก็เลยอยากแต่งบ้าง โดยเฉพาะ ชั้นวางของโชว์ อ่ะครับ เพราะบางมุมก็แต่งบ้านด้วยรูปภาพ บางมุมก็แต่งด้วยดอกไม้หรือต้นไม้ และบางมุมก็แต่งด้วยชั้นวางของ
    ไม่ทราบว่า จะมีใครบริจาครูปชั้นวางของสวยๆ หน่อยได้มั้ยครับ จะเอาไปเป็นไอเดีย และอยากถามว่า ปกติ เค้าใช้อะไรโชว์ครับ ที่เห็นบ่อยๆ ก็แจกัน ทรงแปลกๆ แต่ไม่ใส่ดอกไม้ มีอะไรอีกมั้ยครับ
    และถ้าจุดที่จะวาง มันเป็นวอลล์เปเปอร์สีเขียวเลมอน ควรจะแต่งชั้นวางด้วยอะไรดี และสีอะไรดีครับ

ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : TEEGTO - [ 3 ก.ย. 51 11:20:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom