Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขออวดบ้านหน่อยนะคับ....ลองๆดูกันหน่อย

ก่อนอื่นผมต้องขอออกตัวก่อนว่าผมจบคอมมานะคับ
    แต่ต้องมาทำบ้านของตัวเอง  เพราะผู้รับเหมาไม่ดีทำได้แค่ 25% ผมก็ไล่ออกแล้ว  อ่านแบบไม่ออกยังต้องมาถามผมเลย  ดังนั้นผมก็เลยทำเองมันซะเลย  ใช้เวลาปีกว่า  นานมากกกกกกกกกกกก  ค่อยๆทำ
    แบบบ้านผม ผมให้ลูกพี่ลูกน้องผมเขียนให้  ยังไม่จบนะคับ (ตอนที่เขียนแบบแต่ตอนนี้จบแล้ว)  ภายในก็ให้ลูกพี่ลูกน้องอีกคนทำให้  แต่การวางผังบ้านผมออกแบบเอง   เคยเอารูปตอนที่ยังไม่เสร็จมาลงแล้วที่หนึ่ง  ก็มีคนดูพอสมควร

( ลืมบอกไปว่าบ้านผมมีหลังคานะคับ  แต่ต้องยืนไกลๆถึงจะมองเห็น )

ถ้าชอบก็ขอบคุณนะคับจะได้ชื่นใจ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 51 12:37:50

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 51 07:21:21

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 51 21:30:20

จากคุณ : หนึ่งหยดแดง - [ 14 ก.ย. 51 21:09:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom