Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามผู้รู้ "หมู่บ้านเพอร์เฟค เพลส (รัตนาธิเบศร์-ราชพฤกษ์) VS หมู่บ้านประดับดาว (ท่าอิฐ)"

หลังจากออกไปหาบ้านเป็นเดือน อยู่ระหว่างการตัดสินใจซื้อบ้าน
    ในรอบ Final แล้วพอดีไม่ค่อยมีความรู้นะค่ะ "T"
    ขอสอบถามผู้รู้หรือลูกบ้านหน่อยนะค่ะว่า 2 หมู่บ้านนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
    (สำหรับรายละเอียดของบ้านที่สนใจของหมู่บ้านประดับดาว เนื้อที่จะเยอะว่า 81 ตารางวากะ Perfect Placeอยู่ที่ 58 ตารางว่า และพื้นที่ใช้สอยเยอะกว่าเล็กน้อย 160 ตรม.กะ 154 ตรม. ส่วนราคาของประดับดาวจะแพงว่าประมาณ 2 แสน)
    เลยอยากได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจเพิ่ม หากมีผู้รู้ขอข้อมูลหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะค้า

จากคุณ : hAPpy PeNGuINe - [ 16 ก.ย. 51 23:33:11 A:124.122.200.177 X: TicketID:187515 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom