Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครเคยติดเหล็กดัดแบบพับเก็บได้บ้างครับ ที่มีอยู่ยี่ห้อเดียวมีลิขสิทธิ์ มีปัญหาช่วยตอบหน่อยครับ

ตอนช่างมาติดเหล็กดัดแบบพับได้(มีลิขสิทธิ์ ร้านแถวปากเกร็ด) ผมต้องทำงานครับ เลยไม่ได้ดูตอนติดตั้ง ทุกจุดที่ติดตั้งไม่มีปัญหา ยกเว้นจุดเดียวที่สำคัญที่สุดคือประตูใหญ่ทางเข้าบ้าน ด้านล่างห่างจากพื้นประมาณ 3 นิ้ว(แบบไม่มีรางด้านล่าง)นี่ผิดปกติป่าวครับ โทรไปหาทางร้านบอกว่าเป็นมาตรฐานไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ รบกวนเพื่อนที่เคยติดตั้ง ช่วยดูให้หน่อยครับว่ามันห่างจากพื้นเยอะขนาดนั้นเลยเหรอ และอีกอย่างดูด้านบนตัวเหล็กเกือบจะหลุดจากรางครับดูน่าเกลียดมาก ผมจะต้องจ่ายเงินที่เหลืออีกครึ่งหนึ่งวันเสาร์นี้ เพราะช่างยังเหลือติดหน้าต่างชั้นสองอีกครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยถ่ายรูปให้หน่อยนะครับ จะได้เป็นหลักฐานอ้างอิงกับทางร้านครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 51 08:06:37

จากคุณ : ZeroToHero - [ 9 ต.ค. 51 08:06:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom