Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเครื่องดูดควันและเตาแก๊ส Electrolux

อยากทราบว่าเพื่อน ๆ ชายคา ท่านใดที่ใช้เครื่องดูดควันและเตาแก๊ส ของElectrolux บ้างไหม ขอถาม ดังนี้
    1. เครื่องดูดควันรุ่น EFC 9530X ราคาในบุญถาวร 9xxx บาท ราคาพอรับได้ แต่กำลังดูดควันอยู่ที่ 850 นี่จะน้อยไปไหม สำหรับครัวไทย มีภาพให้ดูครับ
    2. เตาแก๊สแบบฝัง นี่แบบสแตนเลส กับแบบกระจก อันไหนจะดีกว่ากัน เพื่อนๆพอแนะนำได้ไหมครับ
    แต่ถ้าเพื่อนๆ คิดว่ามียี่ห้อที่อื่นที่คุณภาพดีกว่า ในราคาที่ใกล้เคียงกันหรือถูกกว่าก็แนะได้นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 51 22:23:35

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 51 22:22:32

จากคุณ : s_teerayut - [ 13 ต.ค. 51 22:21:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom