Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โชว์ๆๆๆๆ เด็กใจถึงขอโชว์

อิอิ  หัวข้อเสียวดีไหมครับ หุหุ ก็แบบว่า ขอโชว์ อพาธเม้น เล็ก ขนาด 30 ห้อง ที่ ทำด้วย น้ำพักน้ำแรงหน่อยครับ อิอิ  แต่มีข้อแม้นะครับว่า พี่ๆท่านใด ที่เข้ามาดูแล้ว ช่วยกรุณาเลือกสี เฟอร์นิเจอร์ให้หน่อยสิครับ  แบบว่า เลือกไม่ได้เลย  ตัวห้อง ออก สีโทนเหลืองไข่ กระเบืองก็ออกเหลือง(สงสัย ก็รอดูรูปท้ายๆนะครับ )  จะใส่เฟอร์นิเจอร์สรอะไรดี ระหว่าง สีสัก  สีบีจ  สีโอ๊คดำ  3 สีนี้ เลือกสีไรดีครับ  ประตูห้องด้วย เอาสีไร กว่ากัน

จากคุณ : Pkad.G_72 - [ 21 ต.ค. 51 19:54:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom