Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ ขอโทษที่หายไปค่ะ.....ตอนนี้มีกำลังเกิดการเปลี่ยนแปลง ++++

ขอโทษน้าๆ พี่ๆ เพื่อนๆ นะคะ ที่ไอริสหายศรีษะไปค่ะ.....

กำลังอยู่ในช่วงของการเปลี่ยนแปลงค่ะ  คือ
    ยื่นใบลาออกจากงานแล้ว  และก็กำลังเคลียร์งานให้จบ และทำ manual งานไว้ให้แผนก  

ส่วนงานใหม่ ไปเซ็นสัญญาวันที่ 28 ตุลานี้ค่ะ แล้วก็เริ่มวันที่ 3 พฤศจิกา ที่จะถึงนี้ค่ะ  ทำอยู่ที่เพลินจิต อาคาร Q House ค่ะ ....

มา update เท่านี้ก่อนนะคะ .....

ปล. วันที่ 28 ตุลา อาทิตย์หน้านี้   น้าจี ยังจะเลี้ยงข้าวไอริสอยู่รึเปล่าคะ???

จากคุณ : ไอริส_Iris - [ วันปิยมหาราช 09:26:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom