Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอแหล่งซือ สายสัญญาณเสียง และ สาย VGA ครับ.. อยากเชคราคาของสายด้วยครับ..

พอดีสร้างบ้านใหม่จะเสร็จ แล้วกำลังจะติดตั้งเครื่องเสียงในบ้านครับ แต่ปัญหาคือ ทางร้านเสนอราคาของเฉพาะสายสัญญาณมาแล้วแต่ ราคาค่อนข้างออกตัวมาแรง เลยอยากได้ที่เชคราคาสายสัญญาณต่างๆหน่ะครับ ต้องออกตัวก่อนเลยว่า ผมไม่ได้เป็นระดับเทะ ฟังแค่กลางๆ เพราะฉะนั้น ตัวสายต่างๆ คือยังไม่ใช่ระดับสูงน่ะครับ แค่กลางๆ ยังไงแล้ว ช่วยผู้รู้แนะนำราคาคร่าวๆ หรือ แหล่งที่เชคราคาให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

สายลำโพง ยี่ห้อ MCL ขนาด 14 AWG จำนวน 478 เมตร
    สาย VGA ยี่ห้อ Hosiwell จำนวน 198 เมตร
    สาย VCT ขนาด 2*2.5 Sqmm ยี่ห้อ Thai Yazaki จำนวน 28 เมตร
    สายสัญญาณ Belden รุ่น 8760 จำนวน 60 เมตร

จากคุณ : ~Tip~ - [ 30 ธ.ค. 51 09:07:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com