Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครเคยติดมุ้งลวดเหล็กดัดกับร้านเหล่านี้บ้างคะ

มีใครเคยติดมุ้งลวดเหล็กดัดกับร้านเหล่านี้บ้างคะ ตอนนี้บ้านเสร็จแล้วค่ะ อยู่แถวพระราม 5ค่ะ  กำลังหาร้านมุ้งลวดเหล็กดัดดีที่คุณภาพดีๆ หน่อย อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนในชายคา ช่วยแนะนำค่ะ กลัวเจอร้านที่ไม่ดีจริงๆ ค่ะ ถ้ามีนอกเหนือจาก 6 ร้านนี้ก็ได้นะคะ

ขอถามอีกนิดนึงค่ะ ทราบว่าตอนนี้ราคาเหล็กลงมาหลายเดือนแล้ว แล้วร้านเหล็กดัดเค้าลดราคาลงตามด้วยหรือเปล่าคะ หรือขายเท่ากับราคาตอนขึ้น

ขอบพระคุณทุกท่านที่กรุณาแนะนำอย่างสูงมา ณ ที่นี้ล่วงหน้าค่ะ

1. ร้านวรรณิดา อินเตอร์
    2. ไทยสห การช่าง
    3. พรประสิทธ์
    4. ประเทือง ลาดพร้าว 48
    5 ช่างจรัส ประชาชื่น
    6. รุ่งโรจน์ แถวๆลำสาลี

จากคุณ : หัวหน้านางฟ้า - [ 16 มี.ค. 52 12:00:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com