Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เร็วๆนี้จะมีงานเฟอร์นิเจอร์มั่งมั้ย อยากได้โซฟาเบดอ่ะค่า

อยากได้โซฟาเบดหน่ะคะ
    ว่าจะไปเดินดูตามแฟร์ถ้าไม่มีแบบถูกใจก็อาจจะสั่งทำ
    มีใครเคยสั่งร้านทำโซฟาทำโซฟาเบดมั่งมั้ยคะ
    (เราเอามานอนจริงจังเพราะห้องแคบ แต่แอบกลัวมันจะยุบเหมือนกัน)
    ใครมีแบบโพสต์ให้ดูหน่อยนะ
    เราชอบของ habitat อยู่ตัวนึงแต่หาแบบไม่เจอแล้วอ่ะค่ะ
    จะเป็นโซฟาแล้วดึงที่นอนออกมาได้
    เวลาไม่นอนก็ซ้อนกลับขึ้นเป็นเบาะหน่ะค่ะ (คล้ายที่นอนไทยๆหน่ะค่ะ)

จากคุณ : เคอร์ฟิว - [ 23 มี.ค. 52 15:58:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com