Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ห้องสีม่วง แนะนำด้วยค่ะ

วันนี้ ทาสีห้องนอนใหม่ .. สีม่วงค่ะ .. ตอนเลือกสี ไม่ได้คิดอะไร คืออยากลองมีห้องสีม่วงบ้าง

แต่ตอนทาสีเสร็จแล้วสิค่ะ ... โอ้!! ห้องนอนฉัน ม๊วง ม่วง (เสียงสูง)

แล้วจะแต่งห้องกันยังไงล่ะเนี่ย ?  

ผ้าม่าน  จะเลือกโทนสีอะไรดี / แล้วเฟอร์นิเจอร์ พวกเตียงนอน โต๊ะวางทีวี สีไหนจะดูเข้ากันกับสีห้อง .. คิดหนักเลยค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ หรือมีรูปมาเป็นไกด์นำทางสว่าง ก็จะดีมากเลยค่ะ

ปล.   1.  ห้องนอนสำหรับคู่รักนะค่ะ
           2.  สีม่วง..ประมาณภาพตัวอย่างค่ะ เข้มกว่านิดหน่อย

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 52 23:57:36

จากคุณ : Chon-na - [ 25 มี.ค. 52 23:54:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com