Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอบถามพี่ๆเพื่อนๆที่ติดสัญญาณกันขโมยหน่อยค่ะ..ว่าติดสัญญาณกันขโมยคนละเท่าไหร่บ้างคะ

จากการอ่านกระทู้และเข้าไปดูผลิตภัณฑ์จะเห็นว่า เค้ามีชุดสัญญาณกันขโมยที่ขายเป็นเซ็ต เช่น โปรโมชั่นนี้

control panel 1
    remote 1
    Motion detector 2
    magnetic contect 1
    ทั้งหมดเพียง 29900 บาท

แต่ดูจากจำนวนชิ้นอุปกรณ์คาดว่าคงไม่พอสำหรับการติดที่บ้านแน่ เฉพาะ ตัว magnetic contect ที่ให้มาแค่ 1 ตัว เทียบกับหน้าต่าง 10 บาน ยังไงก็ไม่พอใช่มั้ยคะ

เลยอยากทราบว่า แต่ละท่าน ติดตั้งสัญญาณกันขโมย แล้วค่าเสียหายทั้งสิ้นเท่าไหร่บ้าง แล้วมีอุปกรณ์อะไรบ้างคะ

ขอบคุณมากนะคะ ต้องการข้อมูลเพื่อจะได้มาประเมินคุณสมบัติและราคาว่า ถ้าเป็ฯบ้านเรา ราคาจะเป็ฯประมาณไหนและอุปกรณ์อะไรบ้าง ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : แมวสีขาวขนปุย - [ 28 มี.ค. 52 14:46:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com