Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@@ - - - - ถามเรื่องพัดลมน้ำครับ - - - - @@@@

^@^

พอดีไปงานกาชาด เห็นมีพัดลมน้ำ ของ M-Cool กำลังลดราคาเหลือหกพันกว่าบาท
    เห็นเขาโฆษณาด้วยว่าไม่มีไอน้ำออกมา เปิดแล้วอุณหภูมิลดลง 5-10 องศา
    กินไฟ 25 สตางค์ต่อชั่วโมง
    น่าสนใจดี แต่ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยครับ
    ลองหาข้อมูลในกูเกิลก็มักจะมีพูดถึงแต่แบบพัดลมไอน้ำน่ะครับ

ท่านใดเคยใช้หรือมีความรู้ด้านนี้รบกวนช่วยตอบด้วยครับ
    พอดีเค้าลดราคาลงมาเยอะ (เหลือหกพันกว่า)
    ถ้าหมดงานกาชาดราคาก็จะอัพไปเท่าเดิม (หมื่นกว่า)

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

^@^

จากคุณ : ตรีศูล - [ 2 เม.ย. 52 09:51:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com