Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++@++ฉากกั้นห้องน้ำ ยี่ห้อไหนดีครับ มี plan ประกอบ

คือผมกำลังเลือกฉากกั้นห้องน้ำครับ โดยเป็นฉากแค่ด้านเดียว

คนขายเองแนะนำให้ใช้บานเลื่อนสามตอน เพราะอายุการใช้งานจะนานกว่าบาน swing

จริงๆแล้วผมชอบบาน swing แต่คนขายบอกราคาสูงกว่าและไม่ทน
    พอลองดูบานเลื่อนผมเองดูของ cotto label และ cristina ราคาไม่ต่างกันมาก ใครเคยใช้ยี่ห้อมไหนครับและอันไหนแข็งแรงสุด

พื้นที่ของผมจะเป็นบานกว้าง 110 mm สูง 200 mm คนขายบอกว่ามาตรฐานมีสูงแค่ 180 mm มันจะน่าเกลียดไหมครับถ้าฉากสูงไม่ถึงกัแพงที่ก่อยื่นออกมา

และสรุปว่าถ้าใช้บานสวิงจะดีกว่าไหม

จากคุณ : NT - [ 3 พ.ค. 52 21:34:39 A:58.8.63.20 X: TicketID:113511 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com