Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาชวนจัดสวนหน้าบ้าน ในพื้นที่เล็กๆด้วยกันค่ะ

สวัสดีค่ะ ชาวสมาชิกชายคาทุกๆท่าน วันนี้เจนนี่เอารูปการจัดสวนเล็กๆภายในพื้นที่เล็กๆในบริเวณบ้านมาให้ชมกันค่ะ พื้นที่ของบ้านทาวเฮ้าส์มีจำนวนจำกัดจริงๆค่ะ แต่เจนนี่ก็พยายามจัดให้มันดูดีกว่าไม่ได้ปลูกอะไรเลย ได้เท่าที่จะเห็นในรูปต่อไปนี้แหละคะ มีอะไรติชมกันได้น่ะคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำติชมที่จะตามมาทีหลังคะ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า กระทู้นี้ของเจนนี่ คงไม่ไปทำความไม่พอใจหรือไปทำความเดือดร้อนให้ใครน่ะคะ หากท่านใดเข้ามาแล้ว ไม่พอใจหรือไม่ชอบใจก็กรุณาเดินผ่านไปกระทู้อื่นๆได้น่ะคะ ขอบคุณมากค่ะ

บ้านทาวเฮ้าส์ก็มีพื้นที่หน้าบ้านเท่าที่เห็นนี่แหละคะ เจนนี่ก็เลยจ้างพี่ที่รู้จักกันคนหนึ่ง มาช่วยทุบปูนข้างๆกำแพงออกเพื่อจะลงดินไว้ปลูกต้นไม้ที่ชอบ และผักสวนครัวต่างๆค่ะ

จากคุณ : สาวอิตาลี - [ 10 พ.ค. 52 11:17:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com