Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีกระเบื้องสวยๆอยากแบ่งกันใช้ค่ะ

พอดีบริษัทวิวผลิตกระเบื้องค่ะ เลยมีพวกกระเบื้องภาพชุดเยอะมากๆ
    เลยอยากเชิญ เพื่อนๆพี่ๆชาวชายคา มาร่วมสนุกกันค่ะ วิวมีอยู่10ชุด ชุดละ6แผ่น(จะลงรูปในคห.ต่อๆไปนะคะ)
    โดยกติกาคือ อยากให้เพื่อนๆส่งรูปบ้านที่แสนอบอุ่นของคุณ มาให้ชมกันค่ะอาจจะเป็นแค่มุมที่ประทับใจในบ้านก็ได้ค่ะ
    แล้ววิวจะขอคัดเลือกภาพที่ประทับใจ เพื่อมอบกระเบื้องภาพชุดให้นะคะ

*ถ้าท่านไหนกำลังสร้างบ้านหรือปรับปรุงบ้านอยู่ยิ่งดีเลยค่ะ
    *รบกวนระบุ ภาพที่อยากได้ด้วยนะคะ เพราะมี10แบบค่ะ
    *สามารถส่งรูปมาได้ตั้งแต่วันนี้ (29-2 มิ.ย.52 เวลา 17.30 น.)นะคะ
    *ขอไม่บอกชื่อบริษัทหรือร้านค้าใดๆนะคะ ไม่อยากผิดกฎค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : wiew@arted - [ 29 พ.ค. 52 16:07:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com