Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

---------------แจ๋วจริง ลองดิ Hi-Speed Net TOT ไม่เจอกับตัว ไม่รู้หรอก-----------

5555+ กรรม ชีวิตผม อัพเนตตัวเองมาเป็น 2M ของ TOT 590.-/เดือน
    คิดว่ามันจะปรู๊ดปร๊าดสะใจ ไม่งองแง แต่ทีไหนได้ เช้าใช้ได้ พอบ่ายเริ่มเน่า
    ตกเย็นใช้ดี พอค่ำเริ่มดาวน์ยาวไปถึงเที่ยงคืน วันนี้ใช้ดี พรุ่งนี้ห่วยทั้งวัน
    3 วันดี 4 วันเน่า เอากับเขาเลย เซ็ง !!!!

พอจะโทรไปร้องเรียน 1100 ควายเอ๊ย!....คอลเซ็นเตอร์ พี่แกบอกว่า ตุ๊ด..ตุ๊ด ...ขณะนี้เจ้าหน้าที่กำลังปฎิบัติงานอยู่ ไม่สามารถรับสายของท่านได้ กรุณาถือสายรอซักครู่ค่ะ 555+ ผมโทรเช้ายันค่ำ ไม่เห็นมีแมวที่ไหน
    มารับสาย เอากับมัน

ผมละสุดทน+เข็ดกับผู้ให้บริการรายนี้แล้ว ครบ 6 เดือนเมื่อไร จะไปยกเลิกมันทันที ขอเตือนคนที่คิดจะใช้ ว่าอย่าได้หลวม
    ตัวไปใช้ระบบห่วยๆ+เน่าๆ แบบนี้เลย ไปใช้เจ้าอื่นดีกว่า แล้วจะไม่ต้อง
    มานั่งช้ำใจแบบผม

จากคุณ : อย่ารู้เลย ชื่อมันโหล - [ 11 มิ.ย. 52 14:19:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com