Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สนใจโครงการ “เพอร์เฟค เพลส ราชพฤกษ์” ค่ะ อยากได้ความเห็นเพื่อนๆในบอร์ด และมีคำถามจะถามด้วยค่ะ ^^

พอดีปูเป้ลองโทรไปคุยกับโครงการมาแล้ว ทางเซลส์เค้าบอกว่าเพิ่งเปิดเฟสนี้ได้ไม่กี่เดือนแต่มีคนไปจับจองกันพอสมควรแล้ว เค้าบอกว่าโครงการนี้จะมีประมาณ 400 แปลงเท่านั้น แบบบ้านก็มี 2 แบบคือ Crystal กับ Carina (Nature ทั้งคู่) และเฟสที่กำลังเปิดอยู่ก็กำลังเป็นที่ต้องการ....เพื่อนๆในบอร์ดพอจะแชร์ได้มั๊ยคะว่าโครงการนี้เป็นอย่างไรบ้าง เช่น การเดินทาง, ทางเข้าออกหมู่บ้าน, ใกล้รถสายสีม่วงมั๊ยคะ ถ้าได้เพื่อนๆที่อยู่ในโครงการนี้จะยิ่งดีใหญ่เลยค่ะ เผื่อได้เป็นเพื่อนบ้านกันน่ะค่ะ....รบกวนด้วยนะคะ...จะรอค่ะ.....

จากคุณ : ปูเป้ - [ 18 มิ.ย. 52 18:49:23 A:203.121.142.71 X: TicketID:220630 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com