Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตัดสินใจไม่ถูกว่าม่านแบบไหนเหมาะสำหรับห้องแบบไหน

เห็นมีทั้งม่านพับ ม่านจีบ มูลี่เยอะแยะไปหมด

ภริเมียบอกว่าอย่าเอาม่านที่หนักๆเทอะทะนะ มันซักยาก

ผมก็บอกไปครับว่าจะไปซักเองทำไม จ้างเขาซิถ้าจะซัก

ประเด็นปัญหาสำหรับผมอยู่ที่ว่า จะเลือกม่านแบบไหนดี

จุดประสงค์ที่ติดม่านคือ ไม่ให้คนภายนอกมองเห็นว่าภายในบ้านมีเครื่องเสียง ของมีค่าอะไรบ้าง เพราะบ้านไม่ได้อยู่ตลอด บางครั้งจะอยู่แค่2วัน3วันเท่านั้นเอง

แล้วอีกอย่างผมค่อนข้างเป็นคนหวงลูกสาว

ไม่อยากให้หนุ่มที่ไหนบังอาจมาเมียงมองลูกสาวผม ให้ไปมองบ้านข้างๆแทน

5555

จากคุณ : เหล่านั้งเคียวห่วย - [ 25 มิ.ย. 52 11:14:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com