Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คนอยู่ศรีราชาช่วยวิจารณ์โครงการนี้หน่อยคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยจ้า...

ตอนนี้กำลังจะซื้อบ้านหลังแรกค่ะ อยู่ศรีราชา โครงการ The Boulevard ราคา 3.86 ล้าน เนื้อที่ 63 ตร.วา. เนื้อที่ใช้สอย 175 ตร.ม. จริงๆก็คิดว่าแพงแต่คืออยู่คนเดียวแบบโสดอ่ะค่ะ (แอบเซ็ง) เลยอยากได้ที่ปลอดภัยหน่อยเลยยอมจ่ายแพง เท่าที่ดูมาโครงการนี้ก็น่าจะดูดีระดับนึง

คนอยู่ศรีราชา - ชลบุรี หรือถ้าใครอยู่ทำงานอยู่แบ้งค์ที่ดูได้ว่าโครงการนี้เกรดเป็นยังไง ช่วยวิจารณ์โครงการนี้หน่อยนะคะว่าเป็นอย่างไรบ้าง เรื่องราคา ความปลอดภัย และก็อนาคตถ้าจะขายต่อจะเป็นการลงทุนที่ดีไม๊น๊อ

http://www.blv-sriracha.com

แอบสารภาพ แบบไม่มีใครช่วยคิดอ่ะ เลยขอมาพึ่งพาคนห้องนี้หน่อยอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าเลย.....

จากคุณ : Icybright - [ 5 ก.ค. 52 09:52:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com