Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอยุ่บ้านสราณรมย์ ซ.บูรพา 24 ดอนเมืองบ้างครับ ขอข้อมูลหน่อยครับ (หรือผู้ที่ทราบข้อมูล) vote  

พอดีผมสนใจบ้านที่นี่ครับ จึงอยากขอข้อมูลผู้ที่พักอาศัยอยู่ หรือผู้รู้เข้ามาช่วยให้ความเห็นครับ
    ไม่ทราบบ้านที่นี่อยู่โอเคไหม เท่าที่เข้าไปดู เห็นว่าเป็นโครงการเล็กๆ สงบเงียบดี แต่ทางเข้าที่ผ่านถนนสรงประภา เห้นว่าตัดผ่านหมู่บ้านที่อยู่กันมาก่อนแล้ว
    ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรไหมครับ
    แล้วเรื่องการเดินทางเข้าออกสะดวกไหม
    ในโครงการน้ำท่วมไหม
    และเห็นว่า เจ้าของเป็นของบริษัท โรจนะพร็อบเพอตี้ แต่บริการงานขายโดยบัวทองพร็อบเพอตี้ ไม่ทราบว่า โครงการเชื่อถือได้มากน้อยแค่ไหน
    แล้วตัวบ้านมีปัญหาจุกจิกกวนใจอะไรบ้างไหมครับ
    ถามเยอะไปหน่อย เพราะว่ากำลังตัดสินใจซื้อบ้านของโครงการนี้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยให้คำแนะนำครับ

จากคุณ : civicnightwind
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 52 11:06:50

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com