Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาชม :::Housing Fair in Valkeakoski 2009::: Finland  

Asuntomessut Valkeakoskella (Housing Fair in Valkeakoski)
10.7-9.8.2009

วันที่เราไปคือวันที่ 18.07 นี่เอง

ขอออกตัวไว้ก่อนนะคะว่าเราไม่มีความรู้อะไรเกี่ยวกับงานครั้งนี้เลย รู้เรื่องตอนเย็น รุ่งเช้าออกไปงานเลยซะงั้น

รูปที่ได้มาก็ไม่ได้สวยงามมากมายอะไร ร้อนก็ร้อน คนก็เยอะ บ้านบางหลังก็ตกแต่งแค่บางส่วน
เพราะฉะนั้นจะมีบ้านที่ข้ามไปบ้างนะคะ บางทีในตัวบ้านไม่มีอะีไรให้ถ่ายเลย เราก็จะไม่ถ่าย

บ้านตัวอย่างมีตั้งแต่ 1-40 แต่ว่าหลังที่ 40 ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ เค้าก็เลยไม่ให้เช้าชม
ส่วนหลังที่ 13 ก็ไม่มี คงเพราะเลขอัปมงคลอ่ะค่ะ

ถ้าข้อมูลอะไรผิดพลาดก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ เอาเป็นว่าดูรูปเพลินๆแล้วกันนะคะ (^^)

ปล. เอกสารที่เค้าแจกๆกันก็ดันอ่านไม่ออก ถามว่ามีแบบภาษาอังกฤษมั้ย ก็ไม่มี เลยไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย (--")

จากคุณ : Boveda
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 52 02:54:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com