Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=====@@==สอบถาม กันขโมย ตัว WATCHOUT Outdoor Detector ==@@==  

สวัสดีค่ะ
หลังจากหาข้อมูลตามอ่านในพันทิบและตามเวปที่พี่ๆไปรีวิวไว้
วันนี้เลยโทรไปติดตั้ง Rokonet Wisdom กับ Maxwell แล้ว
พรุ่งนี้เค้าจามาติดตั้งให้

แต่พอดีมีคำถามอยากถามตามนี้ค่ะ เพราะอยากได้ตัว detector นอกบ้านด้วย...เนื่องจากบ้านเป็นบ้านเดี่ยว หลังในสุด ติดรั้ว จึงกลัวคนปีนข้ามกำแพงมาค่ะ ถึงอยากได้ตัว outdoor แล้วไปเปิดเจอตัวนี้เข้าพอดี

Rokonet WATCHOUT The Most Reliable Outdoor Detector

อยากถามว่า ถ้าเราซื้อมาทีหลัง มาติดตั้งเอง มันจะยุ่งยากไม๊คะ  หรือสมควรให้บริษัทเค้าติดตั้งให้เลย
(เรื่องภาษาไม่มีปัญหาในการอ่านคู่มือค่ะ...แต่กลัวความยุ่งยาก ซื้อมาทิ้ง)

ราคาที่ไทยอยู่ที่ประมาณ 15,500 บาท มันฟังดูแพงเกินไปไม๊ เพราะเท่าที่หาดูเมืองนอกแค่ GBP102 เองอ่าค่ะ (ประมาณ 5,600 บาท)

ขอความเห็นกับอุปกรณตัวนี้ด้วย

ขอขอบคุณทุกๆท่านนะคะ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 52 16:31:54

จากคุณ : ~ k E t S y ~
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 16:31:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com