Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ค่ะ  

ืคือว่าส่วนตัวกำลังเรียน ป.โทอยู่นะคะ แล้วกำลังทำสารนิพนธ์ ซึ่งก็ต้องมีการทำสำรวจ แล้วก็แจกแบบสอบถามค่ะ  

พอดีหัวข้อเรื่องที่ทำเกี่ยวกับการเลือกซื้อฟอร์นิเจอร์ หา consumer behaviour น่ะค่ะ เลยมาตั้งกระทู้ไว้ห้องชายคานี้ 2 ครั้งแล้ว รบกวนให้เพื่อนๆ พี่ๆ มาช่วยทำแบบสอบถามซึ่งได้ post เป็น link ไว้ให้ แต่กระทู้หายไปอ่ะค่ะ เลยสงสัยว่าไม่สามารถตั้งกระทู้ลักษณะดังกล่าวได้หรอคะ  เพราะจุดประสงค์ในการทำสำรวจนี้เพื่อประกอยการเรียนจริงๆ แล้วที่ต้องมาตั้งกระทู้เนื่องจากว่าตัวเองตอนนี้อยู่ ตปท. ค่ะ ไม่สามารถไปแจกแบบสอบถามเองได้  ส่วนที่ forward ใ้ห้เพื่อนๆ หรือคนรู้จักทำก็ยังไม่พอ และไม่ตรงกับกลุ่มเป้าหมายเท่าไหร่ จึงเลือกที่จะมาตั้งกระู้ทู้ไว้ในห้องนี้

รบกวนทุกท่านให้คำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : piglet babe
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 00:31:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com