Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งบแค่ 80 บ./ตร.ม. สามารถหาซื้อกระเบื้องมาปูพื้นศาลาการเปรียญได้หรือไม่ พท. 600 ตร.ม.  

คือไม่ได้อยู่ในรายการที่ตกลงรับเหมาให้ก่อสร้างนะครับ แต่อยากจะแถมให้ มีโจทย์คือต้องหากระเบื้องที่ถูกมากๆ ถูกกว่า 100 บาท แต่ต้องทนทาน ไม่มีปัญหาเพราะเป็นวัด แถมต้องประหยัดวัตถุปูพื้น ส่วนค่าปูนั้นช่างของผมบอกว่าประมาณ 150 บาท เนื้อี่ราว 400 ตร.ม. อยู่แถวปากช่อง มวกเหล็กครับ ช่วยแนะนำแบบวัสถุดิบ พร้อมรูปก็ดีครับ ขอบพระคุณมากครับบ

จากคุณ : knthai engineering
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 09:43:37 A:110.49.124.174 X: TicketID:225118

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com