Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านสวย วิวดีๆ ซักหลังมั้ยครับ (ไม่ได้โฆษณาครับ)  

แหะๆ

ไม่ได้โฆษณาขายบ้าน หรืออะไรเน้อ

พอดีเพื่อนส่งรูปมาให้อ่ะครับ  เห็นว่าสวยดี

และโครงการก็ไม่ใช่กระจอกๆ

สเปค  วัสดุอะไรก็คงดีแหละ  วิวสวย  ติดทะเลอีกต่ะหาก

แน่ะ  พออ่านมาถึงตรงนี้แล้ว  คิดว่าผมโฆษณาล่ะซิ  
ม๊ายช่าย ม่ายช๊ายโฆษณา  
(แหะๆ  ติดมาจากเพลงพี่ผู้ใหญ่ครับ  เหอๆ ไม่ได้ตั้งใจจะทำภาษาวิบัตินะ)
แบบที่1

จากคุณ : ปีหนึ่ง...เพื่อนกัน
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 23:56:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com